480 6400 | Máttur sjúkraþjálfun ehf. | Háheiði 5, 800 Selfoss mattur@mattur.is

Um Mátt sjúkraþjálfun ehf.

Sjúkraþjálfarar hjá Mætti sjúkraþjálfun hafa margra ára og víðtæka reynslu. Við hjá Mætti sjúkraþjálfun veitum þeim sem þjást af verkjum í vöðvum og liðum alhliða þjónustu. Markmið okkar er að bæta líðan, hreyfifærni og starfsgetu þeirra sem til okkar leita. Við leggjum áherslu á fræðslu, forvarnir og uppbyggjandi æfingameðferð samhliða meðferð sjúkraþjálfara. Máttur sjúkraþjálfun býður upp á einstaklingsmeðferð og hópaþjálfun fyrir t.d hjarta- og lungnasjúklinga. Við bjóðum einnig upp á þjálfun barna og unglinga með þroskaraskanir, grindarbotnsþjálfun, bakskóla/bakþjálfun og fleira. Aðstaðan er eins og best verður á kosið, vel búinn tækjasalur, lokuð meðferðarherbergi, lokað herbergi fyrir barna- og hópþjálfun.

Sjúkraþjálfarar Mátts sjúkraþjálfunar

Alma Anna Oddsdóttir

alma@mattur.is

Arna Hjartardóttir

arna@mattur.is

Baldur Rúnarsson

baldur@mattur.is

Bylgja Elín Björnsdóttir

bylgja@mattur.is

Hildur Grímsdóttir

hildur@mattur.is

Jón Birgir Guðmundsson

jondi@mattur.is

Karen Sif Kristjánsdóttir

karen@mattur.is

Sigurður Örn Gunnarsson

siggi@mattur.is

Sigurrós Jónasdóttir

rosa@mattur.is

Stefán Magni Árnason

stefan@mattur.is

Trausti Sigurberg Hrafnsson

trausti@mattur.is